ประกาศรายชื่อผู้มีคุณสมบัติการจ้างงานประชาชนผู้ได้รับผลกระทบอันเนื่องมาจากสถานการณ์การระบาดของไวรัสโคโรน่า 2019 (COVID-19)
ตรวจสอบและยืนยันข้อมูล ดังนี้
1. ตั้งแต่ วันที่ 1 ก.ค. 63 เป็นไป ผู้มีรายชื่อตามประกาศนี้ต้องไม่อยู่ระหว่างการได้รับสิทธิ์จากมาตรการเยียวยา 5,000 บาท หรือ โครงการช่วยเหลือเกษตรกรที่ได้รับผลกระทบจากการระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 ของกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ตามมติคณะรัฐมนตรี 28 เม.ย. 2563
2. ผู้ที่ยืนยันสิทธิ์แล้ว ต้องเข้ารับการปฐมนิเทศก์ 13 ก.ค. 63 เวลา 8.30-16.40 น. ณ หอประชุม 80
3. ให้นำหลักฐานมาประกอบการทำสัญญา และการเบิกจ่ายค่าจ้าง ดังนี้
1) สำเนาบัตรประจำตัวประชาชน 2 ชุด
2) รูปถ่าย 1 นิ้ว 2 รูป
3) สำเนา หน้าสมุดบัญชีเงินฝาก ธนาคารกรุงไทย 2 ชุด
4) อากรแสตมป์ มูลค่า 32 บาท และ มูลค่า 5 บาท
4. มหาวิทยาลัยขอสงวนสิทธิ์ยกเลิกคุณสมบัติการจ้างงานของผู้มีรายชื่อตามประกาศฉบับนี้ หากตรวจพบการทำผิดเงื่อนไขของประกาศ
รายชื่อผู้มีคุณสมบัติการจ้างงาน
ชื่อ - นามสกุล | กลุ่มทำงาน | พื้นที่ดำเนินงาน | สถานะ | ยืนยันสิทธิ์ |
---|---|---|---|---|
นางสาวนัฐธมนต์ ตะโนนทอง | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวธนรดา อาจสุรินทร์ | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาววชิรญา กุลธินี | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวขวัญธิดา ขยันวงค์ | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายบวรลักษณ์ พลปฐม | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายปฏิมา เหล่าชัย | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางศิริลักษณ์ เชิญชัย | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายวสันต์ ฤทธิยา | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสวัสดิ์ ปินะทาใน | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวธัญพร สุขบรม | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาววนิดา ปัตตาลาคะ | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางศิราณีย์ ปทุมทอง | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวปอ ภูนุภา | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายอุดมศักดิ์ ผึ้งทอง | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวกัลยรัตน์ เกี้ยมแสนเมืงอง | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายอรรถพร การะน้อย | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางชมเดือน ปะนามะเท | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวดวงกมล จันทร์เปล่ง | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาววราลักษณ์ เชิญชัย | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวอัจฉรา หาฉวี | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางวัลภา ปัดตายะสัง | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสุวรรณี ปัดตาลาคะ | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางบรรฑิตร์ ปินะทาใน | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวกาญจนา สาเกตุ | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางวิไลทอง ห่านประภา | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาว อัญชลี วาปีเก | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายธนัชชา ทองนาคะ | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวณัฐชา ทองรักษ์ | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายปัญญา ลาภสาร | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวฐิติรัตน์ วิชัย | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสมพิศ วงศ์วิโรจน์ | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายกรกฎ ก้านจักร | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางหนูพอน ปินะเต | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายรัชพล ไขแดง | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายธนากร สุโทวา | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวพัชรีญา ทบสน | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายพิทธวัช ปินะทาใน | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายวุฒิศักดิ์ วงอามาตย์ | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายบัณฑิต ปะนามะเท | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายเกรียงศักดิ์ ปัตตาลาคะ | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวอุไร เพ็งสวรรค์ | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายพงศ์พัฒน์ สาครนาวีชัย | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวรินลญา ปุณณภพศิริ | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสมใจ ชาวสวน | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวกัณฐิกา คำสีเเก้ว | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายศิริพงษ์ เสนา | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายสรวิทย์ ปล่อยยิ้ม | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายสันติ แสนศรี | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสุภลักษณ์ ศรีรักษา | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวปานแก้ว เกื้อปัญญา | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางลำใย หรัญรัตน์ | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวดลยา ตรีศัพย์ | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายธีรนัย ทศแก้ว | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายวีระศักดิ์ ภานุรักษ์ | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางอมรรัตน์ ทองอุไร | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางอมร ม่วงอร่าม | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายเรืองศิป์ ประทุมทอง | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายเจษฎาวุฒิ จุฬาฤทธิ์ | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางคำตัน ปัดตาเนย์ | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายศิริพงษ์ พันนาดี | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางโสภา ปัดตาลาคะ | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวฐานุตรา หงสุวงศ์ | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางหนูวัน ปัดตายะโส | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางรังสิท อ่อนดี | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวชลิดา โฉมอาจ | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางอินธิลา ปัตตายะโส | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวภัสราภรณ์ ภูสำเภา | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายทรงพล แสงงาม | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางเสาวนีย์ สวงโท | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวจิตลัดดา ประกอบใจ | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวกาญจนา ภูมิภักดิ์ | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสุพิชญา สีแวงนอก | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางทองสุข ปินะเต | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายคำเดช จุฬาฤทธิ์ | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวภัทรวดี จำปาทอง | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางเสาวณี คำสมบัติ | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายสากล กองคำ | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางคำปัน ภูคำศักดิ์ | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายอำพร เรียมทา | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายไพโรจน์ ทองอุไร | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายบุญมี ปินะถา | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายณัฐพงษ์ จุฬาฤทธิ์ | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวกัญญารัตน์ สารบุญ | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายกรุง ดาหอม | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวนุชจรี ศรีสัง | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายอนุรักษ์ ยังจันทร์ | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวอรวรรณ พะวิขุณี | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสุจินตนา มีสินกิจ | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวปรางวลัย สัตย์ซื่อ | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายประดิษฐ สีดาพล | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางใคร ภคะวา | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายวรากร ไชยเสนา | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวสุพิชฌาย์ คงธ์ณิธฐยา | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวบุษบา สิงห์ธวัช | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวเย็นจิต กองมณี | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายเกียงศักดิ์ พบศิริ | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวจุฑารัชย์ ภูครองทุ่ง | กลุ่ม 1 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางภานุชนาถ การะน้อย | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายณฐาภพ อินศร | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาววนิดา ปาสาริกัง | กลุ่ม 1 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวกานติมา คำรินทร์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายพงษ์พัฒน์ ศรีสมบัติ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวธัญชนก สุพวงแก้ว | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสุนิศา มณีกัญย์ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวขวัญสุดาวรรณ สุขกะ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายวีระพล ประวันเนย์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวศิรประภา อุบลเลิศ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางพรพิศ ไชยพรม | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวเอมอร พันสิงสอน | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายภานุวัฒน์ ไชยสาร | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายศาสตรา ชัยศรี | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายวีระศักดิ์ ศรีบัว | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายเกษมสันต์ อุทธยาวงศ์ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวราตรี มลามาตย์ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายเนรมิตร แสงศิริทองไชย | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสุธีรา ศรีชัยยศ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางเกวรินทร์ สุทธะพินทุ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายธงชัย สุทธะพินทุ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางลดาวัลย์ พลอยศรีทอง | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายสมรวย พลอยศรีทอง | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายสุรศักดิ์ โพจาทุม | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายอนุสรณ์ กองมณี | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสรัญญา ศรีหงษ์ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวณัฐกมล แสนอินทร์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวธัญญนุช จันทวัฒน์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายอัครพงษ์ นนทะศรี | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายณรงศักดิ์ โสสีทา | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายเริงชัย สังฆะพันธ์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสายยัน ปินะถา | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสายฝน สีทองสา | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางบุญจันทร์ ปัจจัยโคถา | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางศิริพร เฟื่องฟู | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาววรรณี ปินะเต | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางคำพันธ์ พันทุม | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวศิตานันท์ อุตสานนท์ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวชุน คำใบ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายวีระยุทธ ไชยนิจ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางอุดม ขันธุแสง | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางชู บรวัตทอง | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายอรัญ ศรีวิบูรณ์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางชู บรวัตทอง | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางณีวัช การเหนือ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายธนาธร ติโนชัง | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางดาวรรณ พรรณขาม | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางปุ่น สะภา | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายไพรวรรณ์ ขันธุแสง | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางคำไร่ ขันธุแสง | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวกนกวรรณ วรินทร์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางทองพูล เหมกุล | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางรำไพ ปัดตาลาโพธิ์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายพรมรินทร์ เหมกุล | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวพิสวาส โยธาคึก | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายสมศรี หมั่นผดุง | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายทศพล โทรักษ์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวอมรรัตน์ รุ่งรัศมี | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายณรงค์ รุ่งรัศมี | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายนันทพล ศรีสมศักดิ์ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางพรชัย กองมณี | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายวิลัย ชัยมาตร์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายสินสมุทร ผารุธรรม | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายกิตติพิชญ์ วรินทร์ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวอะไพ มิคสิงห์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวคนึงนิตย์ มะแะเภา | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางบัวลี นาทันลิ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวอภิสรา จันทร์สิงห์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาววิลัยวรรณ จุปะมัดถา | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางนันทวรรณ สุพะกำ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางบัวรมณ์ ภาชนิด | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายนพดล การจะโนศรี | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวภาวินี นันทะเขต | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายคำพันธุ์ เขตบุญพร้อม | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางตวงรัตน์ ปัดตาเนย์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายสุขเนียร การจะโนศรี | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายบรรลือศักดิ์ ถนอมไสว | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางบัวแก้ว นาถวิล | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายพิทักษ์ โพธิสม | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสมศรี อินทรักษา | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสมกิจ โคตนนท์ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายแฟน โยธาคึก | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางถิน ผลรุ่ง | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางไพลิน พันธ์ฆ้อง | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายบุญหลาย สิงหา | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายวีระวัฒิน์ นาถวิล | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายเจริญ ปาสารักษ์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวฉัตรกมล ชะแรมรัมย์ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวกัลยรัตน์ ตะวัน | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายธนภัทร์ เมฆบริสุทธ์ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวกรรณิการ์ ไชยเสนา | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวภัทรานิษฐ์ ทีจันทร์มาตย์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายธนากรณ์ นะสาโร | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสุนิษา การละออ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาววลัยลักษณ์ สิทธิจันทร์ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางมาย นะสาโร | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายบุญเกิด สายโรจน์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางวาสนา สายโรจน์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางจำปี โยธาคึก | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสมบัติ เศษบุบผา | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางบุญยืน กองคำ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวนพมาศ จันลาศรี | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางเยาวลักษณ์ สุขี | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาววัชราภรณ์ สุพรรณ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวละอองดาว ไวสุวรรณ์ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางมยุรี จันทรโท | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายสุวิทย์ กานุมาร | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางบุญเหลือ อิ่มศิลป์ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายเสฐียน ไชยเสนา | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางรสนันท์ กิ้นโบราณ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางรัศมี ศรีทรัพย์ทอง | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางวิธาวดี สุวรรณศรี | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางประยูร นุหนุนจันทร์ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางเลื่อน พลลา | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายวีรพงษ์ วันสืบ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวพัชริดา จุฑาศรี | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวพรรณี ไชยชาติ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางเพ็ญศิริ ไชยชาติ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวสงวนรัตน์ สงวนชม | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวจริยา แก้วอาษา | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางทองสอน ทำบุญ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวศิรดา อุตสานนท์ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายสันติภาพ ไชยสวัสดิ์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายพงศกร นามโร | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวปทุมวดี ภูศรี | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายศักดิ์สทธิ์ ศรีวงศ์ยาง | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวพัชราภรณ์ ทัดภูธร | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวเกศสุดา แก้วหานาม | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวปวันรัตน์ จันทร์ถง | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายบัญชา จะดี | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวชลิตา ภูเลี่ยมคำ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวอนุกูล ภูศรี | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสายฝน บรรณกิจ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายอภิเดช ภูเงิน | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายตยาคี ชิตบุตร | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายชรินทร์ทิพย์ ปกิรโพธิ์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวรัฎฎา เจริญทรัพย์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวจินดารัตน์ ปกิรโพธิ์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวปริมณตา วิชพล | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายไตรมิตร การะน้อย | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางชาดา การะน้อย | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางเจียม คำแก้ว | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายช่วง สิมศีรีวัต | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางบัวลอย ปัจจัยโย | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายปนุพงษ์ พิมหะ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางชาดี ปาสารัก | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางพันนิพา ศรีภูวงษ์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายปิยะวัฒน์ แก้วนารี | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาววริษฐา เจี่ยทอง | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสุดใจ กาบทุม | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายมานิตย์ โฮมละคร | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางฉันทนีย์ จูมศักดิ์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสำรอง เลไลลำ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางวิรดา ปุผาตา | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายชนะชัย ปาสารักษ์ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางเตือนใจ สิงห์หาญ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายสุขสันต์ แคนตะ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางภาวนา บุญทัน | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางกชกร ชัยชนะ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
สุกันยา แคนตะ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวจารุวรรณ ศรีภูวงษ์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางอุลัยวรรณ นาคงาม | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสายฝน ดีสวนโคก | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายทับทวี ปทุมทอง | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายทองบล ปัญญาประดิษฐ์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางลำ น้อยไธสง | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสังวร ปะสังคะโท | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางเเสงจันทร์ ไชยขันธ์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายจตุพงษ์ วงศ์คำจันทร์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายสงบ ไชยขันธ์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสมจิตร สิมวิเศษ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายไพจิตร กุลาเพียร | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางพาด นิลผาย | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางหนูพันธ์ ภาวะลี | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสุกัญญา ภาวะลี | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางบัวผัน วิเชียนศาสตร์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางละมัย แพงศรี | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสม วงศ์ลิขิตลาภ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสายยน ปทุม | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางคำเพียร จำปาวะดี | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางจำปี นนทะชัย | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวษุนิศา ลาดมี | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายทศพล พัฒบุรมย์ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวจำนงค์ พัฒบุรมย์ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวรดาชล เกกาคำ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาววันดี วงษ์หาจักร | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวสุพัตรา ศรีบุญเรือง | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายศุภกร วรสิงห์ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายวัชรินทร์ วงษ์ลุนลา | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายวิชิต ผ่านคุลี | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวครชิต นันจินดา | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางชุติกาญจน์ พรายพรรณ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายนิพนธ์ กองคำ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวปิติมา จุลเพ็ญ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวบุญถิน ยางคำ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสุกันยา แคนตะ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสังวาล บุรมศรี | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางจันทร์แรม สิงห์กาฬ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายธนัช อาจศิริ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายสมบัติ สิงสุธรรม | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายสุทิน ชินคำ | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายปรัชญา ภาวะลี | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาววรารักษ์ กุราสะดา | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายสุรศักดิ์ ภาวะลี | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสุภาวิตา ศรีทะนนท์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวปัทมาพร คำสอน | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายสุรชัย แข็งฤทธิ์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางรุ่งลักษณ์ บุตระ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางปวริศ วชิรโกเมน | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวมัคมน วชิรโกเมน | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายชัยวัฒน์ แสนวัง | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายวชิรพงษ์ แสนวัง | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายจิรดิษฐ์ คุณแสง | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายอาทิตย์ ดวงก้อม | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวพนิดา ทองเงิน | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวคัทลียา สุภกำ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวปนัดดา พิชัยชม | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายประดิษฐ ครุฑกูล | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายอภิชาติ ลอมโฮม | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายชัชวาลย์ จัตุชัย | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายมนตรี บุญศิลป์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายนครินทร์ ภู่กิตติคุณ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสุวรรณรัตน์ เคนกุดรัง | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางจินดา บุญศิลป์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสะพาท โสระมัด | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายบุญกอง วรรณภักดิ์ | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวกวินทิพย์ เจริญธรรมสว่าง | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวอภัสราพร จรทะยา | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายมนูญ ปรีวาสนา | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางบาล น้อยนาจารย์ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางแวว ถนอนไสว | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางชวน ฆารไสว | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางแสงสมุทร พันธ์สุวรรณ์ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางทองคำ ภูลำผา | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางเก่ง ทรัพย์พิพัฒน์ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวคำพันธุ พันธุ์สุวรรณ์ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวเพ็ญนภา ทรัพย์เติม | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางทองดำ เจริญไชย | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายทองสันต์ อรัญโชติ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางมะลิวัลย์ คงสมของ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางอุบล คำรักษา | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางประเสริฐ ประทุม | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางเล็ก คำภิรมย์ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายคำพันธ์ คำจำรัส | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวนวลจันทร์ ลาดเลา | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางเปรมฤดี มีมาก | กลุ่ม 3 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายบุญส่ง ตาติจันทร์ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายสรรเพชร ประทุมมัง | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายปริญญา พิมเบ้าทำ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายชวลิต แก้วมูลตรี | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายวิญญู มีหา | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวแจ่มจันทร์ ช่างยา | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวปริญญา น้อยแดง | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายศุภชัย แบบพิมาย | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวรัตนา นาแถมเงิน | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายศรราม ภูนาใบ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายกรกรต ภูประจง | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายสารค สามี | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางติ่ม สงปริษฐ์ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวลัดดา ภูนาคา | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางบัวลี ภูพาดแร่ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายคำยวน สุสวดโม้ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายจักรพงษ์ เทพวงษา | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางหวด ดวงก้อม | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายขวัญชัย สุสดวโม้ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายภัทรศักดิ์ ศรีเศษฐา | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางล้วน คุณแสง | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสุกัญญา สิงห์ลี | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสิริกานต์ สีนา | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายวุฒิชัย สีนา | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวนวพร ทดทะสี | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางดารุณี เทียมทัน | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายอรรถชัย ทับผา | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวอาทิตย์ ทบภักดิ์ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสุรรณ สิงลี | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายอุเทน ทามาศ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวธนันท์ กลั่นประดิษฐ์ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายไพรัช คำภูเมือง | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวรินทร์ดา สีสด | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวเบญจวรรณ เทียงพาน | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวยุวดี เทียงพาน | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวกรกัญญา ลามี | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายธิติธาร ตรีวรเวช | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางขวัญใจ สุภารี | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายธงธวัช ศรีภูธร | กลุ่ม 2 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวมานิต ตวงตาไทย | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสุภาพร เขตปัญญา | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวจิราเจตน์ หิรัญจิรชีพ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวจิตรลดา ดอนฉนวน | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายเพ็ญพร เพ็งทุมมี | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวนฤมล นาใจนึก | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวมนัญญา รุ่งโรจน์ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายภวัต ผลกิจ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวศุกานต์ พวงสว่าง | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางชนาภัทร แทนเนอร์ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวกิติยาท ภาณุพินทุ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายณัฐกิตติ์ แสงสารพันธ์ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวศศิพิมล คำภักดี | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางพรฤดี ปัญญา | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายกรกต ดอนสีนพูล | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวลลิตา วรรณทอง | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวธัญมาศ เอกวิบูลย์ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวทิพปภา อารมณ์เย็น | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายอดิศักดิ์ บุรีมาตย์ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวอนุสรา ทองยศ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวภริดา วงศ์สาระ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวรักเกล้า ล่อดงบัง | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวพัชรินทร์ สังสุวรรณ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายชัยประเสริฐ คำชนะชัย | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวอุทัยรัตน์ พวงสีเคน | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายณรงค์ศักดิ์ ยอดสะเทิน | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวจันทร์เพ็ญ เตื่อยม | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวอวัสดา นางาม | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวธิดานันท์ ชุมทอง | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวอันมิน ราชรินทร์ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายภาคี จีระออน | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสุภาพร บุญอุดร | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายสุรศักดิ์ กัตโร | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายปัดชัล นะราช | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวจันจิลา แสงแก้ว | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายทรงกรด บุตรโครต | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายทักษิญ เกลี้ยงกรแก้ว | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายภานุมาส แสงโนราช | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายณัฐพล แสนพยุ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายบุญครอง ธงธุระ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายชวกร แดงโรจน์ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายจตุรงค์ วิลัยหล้า | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายสุทัศน์ ขานหยุ่ง | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายสุทัศ นันหมื่น | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวนพมาศ เศษไธสง | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวมาลัยทอง สาไธสง | กลุ่ม 3 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายสุนทร ศรีสวัสดิ์ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายวิทยา ประเทืองไทย | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวอุทิศา ไกรจันทร์ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาววรภรณ์ อุ่นทินกร | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวศริญรัชต์ มะณีนัย | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวเจนจิรา ศรีโบราณ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสุภัทรา สายกลาง | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวศิริวรรณ วงษ์อาจ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวนัฐธาวีร์ สีพลลา | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวปียาพร ศิริสอน | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายวีระศักดิ์ ธวิชัย | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวเบญวรรณ คะสุวรรณ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวปาริฉัตร บุญใบ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวพันธิวา หารัญดา | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวณัฎฐณิชา จำปา | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางระลินทิพย์ เหล่าคะเนย์ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางไฟวัลย์ อภัยโคตร | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวพุทชาติ คำภีระ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายจารุพัฒน์ สุจิตร์ | กลุ่ม 3 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายนลธวัช ทาสีภู | กลุ่ม 2 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายสุรศักดิ์ หมั่นกลาง | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายอินทร์ศวร ทันบาล | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวนิรชา ศรีรัตนโยธิน | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวกรทิพย์ รัตรองไต้ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวปภัสรา ศรีกงพาน | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางจิรภา ไปใหน | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวนันทวรรณ ประสงค์คุณ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางนิตยา คำนิมิตร | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวปิยนุช ภวภูตานนท์ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายสมยศ พันหนองแสง | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายอนุศักดิ์ เอกรักษา | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายปัญญา ราชเจริญ | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายกิตติเชษฐ ทับชา | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวกฤติยาภรณ์ แก้วรังษี | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวพิมลพร อุดมชัย | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวพัชรี ซื่อตรง | กลุ่ม 3 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายธีระวุฒิ สุนทร | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวชฎาพร เจริญทรัพย์ | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายขวัญเมือง พยุงหอม | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางรัชนี ฉ่ำโสฬส | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาววัลยา นาถมทอง | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวณัฐสุดา จักรนารายณ์ | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวโชติกา จักรนารายณ์ | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายภูบดินทร์ วรชินา | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาววันวิสาข์ กะตะศิลา | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายณัฐวุฒิ มาทา | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางปริยากร ปินะสา | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายวัฒนา ประทุมศรี | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสุนิสา บุตรวิเศษ | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายอดุล สิงห์หาญ | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวภัทราภรณ์ พลลาภ | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายจุ้ย ปัดตายะสัง | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวมลิวัลย์ ป้อมพะราช | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสุทิศา อบมาสุ่ย | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายปัญญา ประทุมศรี | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายทองไสย์ ปัญญาประดิษฐ์ | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวเตือนใจ ปาสารักษ์ | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสุจิตรา ศรีศิลป์ | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสุบิน อ้วนสา | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางคำพอง ภูคำศักดิ์ | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายยอด จุมศักดิ์ | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นาง อ๋อย คุ้มไพฑูรย์ | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสุภารัตน์ พลคำ | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายธีรวัชร์ ภาระโข | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายอภิสิทธิ์ โยลัย | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวพัชรินทร์ ปัจจัยโค | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายชูเกียรติ พินิจสุริยะ | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายวิชัย พลโรม | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายนิติพล ไชยสิทธิ์ | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางบัวลา ป้อมพะราช | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายชนาธิป ปิดตานัง | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสุรางคณา สมบัติ | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวพิชญา มะธิปะโน | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายณัฐพงศ์ การะน้อย | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาววิไลลักษณ์ ชัยเสนา | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสุพักตร์ เพียรอดวงศ์ | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสุวิมล ทองทูล | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวนันทิกา อุทัยแพน | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายกฤษฎา การะน้อย | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาว กมลฉัตร มหาอ้น | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายสุทิน ชินคำ | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวบุญเส็ง เขียวศรี | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวอรญา ขาลหยู | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวกาญจนาภรณ์ ชินดร | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวณัฐธิดา อันรักษ์ | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวดวงสุรีย์ บ่อตาโล่ | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายวินัย โททำ | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวเปรมฤทัย นามมูลตรี | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาววารุณี แก้วไชย | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวดารณี ทวยพร | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวจิราภรณ์ ศรีพนาม | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวอรทัย มาไกล | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายนพรัตน์ มูลจุล | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาววรารักษ์ กุราสะดา | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายสำเนียง ตันติโน | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวเสียน ใจทา | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางบัวเรียน นนสีลาด | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายเลิศ กวนเวียงจันทร์ | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวสุกัญญา คำโนฤทธิ์ | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางทอง ตะนนท์ | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายนิมิตร บุญมาตย์ | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสุวารีย์ บุญมาตย์ | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายวีรพล ทัพซ้าย | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวธัญญามาศ มณีรัตน์ | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวนวรัตน์ แสนมา | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางปิ่น เทียมภักดี | กลุ่ม 4 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายปฏิพัทธ์ ศิลารักษ์ | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางนงค์รัก พรหมรักษา | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางนงนุช เพียแก้วโคตร | กลุ่ม 4 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวปิ่นประภา จำลอง | กลุ่ม 5 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวรัชดาภรณ์ ทองบัวร่วง | กลุ่ม 5 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายธนากรณ์ ยุบลวัฒน์ | กลุ่ม 5 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวกุสุมา มอญขาม | กลุ่ม 5 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวนันท์นภัส กุลนรา | กลุ่ม 5 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวชาลินี ไถวสินธุ์ | กลุ่ม 5 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายธวัชชัย แพงอานนท์ | กลุ่ม 5 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวชนัฏดา สุวรรณไตรย์ | กลุ่ม 5 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาววรางคณา ศิริสุวรรณ | กลุ่ม 5 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายนิติธร เทพเมืองนาม | กลุ่ม 5 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายวิทยา ยืนยาว | กลุ่ม 5 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวสุรีย์รัตน์ ภูวาดสม | กลุ่ม 5 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวนุชทยา ทับผา | กลุ่ม 5 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายนัฐกาล เนตคำ | กลุ่ม 5 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายธีรวัฒน์ ปินะถา | กลุ่ม 5 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวเพียงตะวัน ปัญญายิ่ง | กลุ่ม 5 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาววราภรณ์ ภูกองไชย | กลุ่ม 5 | - | ยืนยันแล้ว | |
นางสาวอรอุมา บัวบาล | กลุ่ม 5 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายคมกริช สิตวงษ์ | กลุ่ม 5 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายกัณฑ์อเนก ฤทธิกุล | กลุ่ม 5 | - | ยืนยันแล้ว | |
นายพิสิทธิ์ศักดิ์ ทับบุญ | กลุ่ม 5 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นายอนันตพล ยาทองไชย | กลุ่ม 3 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |
นางสาวเสาวลักษณ์ ฉายาภักดี | กลุ่ม 5 | - | รอการยืนยัน | ยืนยันสิทธิ์ |